బీజేపీ మూడవ జాబితా…బీజేపీ అభ్యర్థులు వీరే..!!

🔴 *BIG BREAKING*

🔴 *బీజేపీ మూడవ జాబితా*—

🔴 *బీజేపీ అభ్యర్థులు వీరే*

1.ఆసిఫాబాద్ -తుకారాం

2.చెన్నూరు -అందుగుల శ్రీనివాస్

3. మంచిర్యాల -రఘునాథబాబు

4 బాన్సువాడ – మాల్యాద్రి రెడ్డి

5.బోధన్ – మేడపాటి ప్రకాశ్ రెడ్డి,వడ్డి మోహన్ రెడ్డి

6.నిజామాబాద్ రూరల్ – దినేష్

7.ఎల్లారెడ్డి -పైలా కృష్ణారెడ్డి

8.మంథని- చందుపట్ల సునీల్ రెడ్డి

9 పెద్దపల్లి-, గొట్టిముక్కల సురేష్ రెడ్డి, నల్ల మనోహర్ రెడ్డి

10.వేములవాడ -వికాస్ రావు, తులఉమ

11. జహీరాబాద్-ఢిల్లీ వసంత్

12. సంగారెడ్డి – పులిమామిడిరాజు

13.నారాయణ ఖేడ్ -విజయపాల్ రెడ్డి

14 .ఆందోల్ – బాబు మోహన్

15 .*మెదక్ -జనసేన*

16 .హుస్నాబాద్ -బొమ్మ శ్రీరాంచక్రవర్తి, జేఎస్ఆర్

17.సిద్దిపేట- దూది శ్రీకాంత్ రెడ్డి

18.షాద్ నగర్-శ్రీవర్దన్ రెడ్డి, అందె బాబయ్య

19 .ఎల్బీనగర్- సామారంగారెడ్డి

20.రాజేంద్రనగర్ -తోకల శ్రీనివాస్ రెడ్డి

21.శేరిలింగంపల్లి- రవికుమార్ యాదవ్,

22.చేవెళ్ల- కే ఎస్ రత్నం

23. వికారాబాద్ – తులసి విజయ రాం

24. *తాండూర్- జనసేన*

25.కొడంగల్ – చికోటి ప్రవీణ్

26.మేడ్చల్ -విక్రం రెడ్డి, సుదర్శన్ రెడ్డి

27.మల్కాజ్ గిరి – ఆకుల రాజేందర్

28.*కూకట్ పల్లి – జనసేన*

29.ఉప్పల్ -ఎన్వీఎస్ఎస్,

30.ముషీరాబాద్ – పాప రావు, బండారు విజయలక్ష్మి

31.మలక్ పేట – లింగాల హరి గౌడ్, కొత్తకాపు రవీందర్ రెడ్డి

32.అంబర్ పేట – గౌతం రావు

33.జూబ్లీహిల్స్ -జూటూరి కీర్తిరెడ్డి

34.సనత్ నగర్ -మర్రిశశిధర్ రెడ్డి

35.నాంపల్లి – విక్రమ్ గౌడ్

36.సికింద్రాబాద్ -బండ కార్తీక రెడ్డి

37.కంటోన్మెంట్- సుష్మిత ( శంకర్ రావు కూతురు)

38.జడ్చర్ల -చిత్తరంజన్ దాస్

39.దేవరకద్ర- పవన్ కుమార్ రెడ్డి

40.*నాగర్ కర్నూల్ – జనసేన*

41.అచ్చంపేట-సతీశ్ మాదిగ

42. వనపర్తి – అశ్వద్ధామ రెడ్డి

43.గద్వాల – స్నిగ్ధ రెడ్డి

44.అలంపూర్- కొత్త అభ్యర్థి వచ్చే అవకాశం

45.నకిరేకల్ – పాల్వాయి రజనీ

46.నల్గొండ – శ్రీనివాస్ గౌడ్

47.మునుగోడు – బూర నర్సయ్య గౌడ్

48.దేవరకొండ – లాలూనాయక్

49.మిర్యాల గూడ -సాదినేని శ్రీనివాస్

50.హుజూర్ నగర్ – చల్ల శ్రీలత రెడ్డి

51. *కోదాడ- జనసేన*

52.తుంగతుర్తి – కడియం రామచంద్రయ్య

53.ఆలేర్ – కాసాం వెంకటేశ్వర్లు

54.నర్సంపేట – పుల్లారావు చౌదరీ

55.పరకాల -విజయచందర్ రెడ్డి, కాళీ ప్రసాద్

56.*పినపాక – జనసేన*

57.కొత్తగూడెం- శీలం పాప రావు, రంగా కిరణ్

58.*అశ్వారావు పేట – జనసేన*

59.ఖమ్మం – గల్లా సత్యనారాయణ చౌదరి, డి సత్యనారాయణ యాదవ్..

60.పాలేరు – కొండపల్లి శ్రీధర్ రెడ్డి

61.మధిర – అజయ్ రాజ్,

62.*వైరా – జనసేన*

63.సత్తుపల్లి – శ్యామ్ నాయక్

64.ములుగు – అజ్మీరా ప్రహ్లాద్, కృష్ణ

65.మక్తల్ -జలంధర్ రెడ్డి

66.నారాయణ్ పేట-రతన్ పాండురంగారెడ్డి..